News Polisi Uganda kupima DNA za familia inayodai mtoto aliyekatwa...

Polisi Uganda kupima DNA za familia inayodai mtoto aliyekatwa kichwa ni wao

-

 

Manaume aliyekamatwa na kichwa alisema alitaka kuwasilisha mzigo kwa Spika Rebecca KadagaImage caption: Manaume aliyekamatwa na kichwa alisema alitaka kuwasilisha mzigo kwa Spika Rebecca Kadaga

Polisi nchini Uganda wametibitisha kuwa kichwa cha mtoto kilichokatwa, kilichopatikana katika kikapu cha mwanaume aliyekamatwa kwenye lango la bunge nchini Uganda Jumatatu,kilikuwa ni sehemu ya mwili uliopatikana katika wilaya ya masaka, kusini- magharibi mwa mji mkuu Kampala

Idara ya upelelezi wa makosa ya jinai nchini humo anasema wachunguzi watafanya kipimo cha vinasaba DNA kwa wajumbe wa familia moja ya Masaka ambao waliripoti kupotea kwa mtoto wao, kubaini iwapo kweli mtoto huyo aliyekatwa kichwa ni wao.

Familia iliyompoteza mtoto iliviambia vyombo vya habari nchini humo Jumanne, kwamba walikuwa wamemuajiri Joseph Nuwashaba, mwenye umri wa miaka 22, ambaye alipatikana na kichwacha mtoto, kama mfanyakazi wa shamba leo.

Uchunguzi bado unaendelea kubaini ni yapi yalikuwa malengo ya Bwana Nuwashaba, na polisi wamesema watafanya uchunguzi juu wa akili yake.

Alipokamatwa Bwana Nuwashaba aliwaambia maafisa katika bunge kwamba alitaka kuwasilisha mzigo uliokuwa na kichwa kwa Spika wa Bunge Bi Rebecca Kadaga.

Spika hajatoa kauli yoyote juu yatukio hilo, na aliwaambia wabunge kuwa anasubiri matokeo ya uchunguzi wa polisi.

Publisher
Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

Latest news

Boko Haram: Gov. Buni mourns slain Army Commander, Col. Bako

The Yobe State Governor, Mai Mala Buni has expressed deep sorrow over the death of Colonel...

Fuel pump/electricity hike: NLC gives update on nationwide protest

The Nigeria Labour Congress (NLC) has...

Must read

You might also likeRELATED
Recommended to you