Connect with us

Burudani

Baada ya kifo chake Juice Wrld avunja rekodi ya kusikilizwa zaidi – Video

Published

on

Baada ya kifo cha ghafla cha Juice WRLD akiwa na umri wa miaka 21, huku kifo chake kikielezwa kusababishwa na Kifafa ambacho kilipelekea kuanza kutokwa na damu mdomoni.

OAKLAND, CA – SEPTEMBER 29: Rapper Juice Wrld performs at the 2019 Rolling Loud Music Festival on Day 2 at Oakland-Alameda County Coliseum on September 29, 2019 in Oakland, California. (Photo by Steve Jennings/FilmMagic)

Mashabiki wa rapper huyo katika jimbo la Chicago walianzisha kampeni ya kuusapoti muziki wake na kupelea muziki wa Juice kuvunja rekodi kwa kusikilizwa sana nchini Marekani.

Kwa kupitia mtandao wa Rolling Stone.muziki wake umesikilizwa zaidi kwenye mitandao na kumfanya kuwa msanii ambaye amesikilizwa zaidi (Most-Streamed Artist) kwa Marekani.

Disemba 8 ambayo ndio ilikuwa siku ya Kifo chake, muziki wake ulipanda zaidi kwa asilimia 487 ukisikilizwa zaidi ya mara milioni 38 kwa Marekani, ikiwa ni mara milioni 24 zaidi ya msanii yoyote kwa siku hiyo. Top 3 ya mitandao mikubwa duniani (Apple Music, Spotify na Amazon Music) ilitawaliwa na muziki wake.

Ngoma zake kama “Legends” na “Lucid Dreams” zimetajwa kuongoza kwenye Chart za mitandao hiyo na mauzo pia.

By Ally Juma.

Advertisement

Burudani

Team Kiba watoa misaada kwa watoto yatima siku ya Eid, Waeleza malengo yao

Published

on

Team Kiba @officialalikiba watoa misaada kwa Watoto Yatima siku ya Eid,

Waleleza malengo yao na sababu ya kuamua kufanya hivyo “Team kiba corona charity ni project ambayo tulianzisha sisi mashabiki wa @officialalikiba Na wazo lilitolewa na mwenzetu aliepo marekani @liylibeibe kupitia moja ya group zetu na akanicheki mimi @newguy_totokiba ambae ni moja ya viongozi wa Team kiba hapa Tanzania kisha likafika kwa wajumbe wengine kama @g.kiba na @mfuasi_wakiba ambao tukashirikiana kupokea michango iliotumwa na watu mbalimbali hasa Team kiba diaspora waliopo mataifa kama Oman,Uk,na Marekani ambao wao wanaongozwa na @undercovertheboss pamoja na @liylbeibe so tukadonate kwenye huu mfuko wetu wa Team kiba ambao tumeangazia haswa kuwagusa watu wenye uhitaji kipindi hiki cha janga la corona..so tukaamua kukitembelea kituo kimoja kilichopo chanika kinaitwa KIND HEART AFRICA na jana tuliwalisha chakula sikukuu ya eid pamoja na kuwakabidhi vitu kama


:Mchele
:Maharage
:unga wa ugali
:sabuni
:Mafuta
:Barakoa
:Sanitizer
:Miswaki
:

Na malengo Ya Team kiba ni kufungua TEAM KIBA FOUNDATION hivi karibuni kwa ajili ya kuwagusa watu wenye mahitaji kwa upana zaidi

Viongozi ni
@newguy_totokiba
@liylbeibe
@g.kiba
@mfuasi_wakiba
@undercovertheboss

View this post on Instagram

#Bongo5Updates: Team Kiba @officialalikiba watoa misaada kwa Watoto Yatima siku ya Eid, Waleleza malengo yao na sababu ya kuamua kufanya hivyo “Team kiba corona charity ni project ambayo tulianzisha sisi mashabiki wa @officialalikiba Na wazo lilitolewa na mwenzetu aliepo marekani @liylibeibe kupitia moja ya group zetu na akanicheki mimi @newguy_totokiba ambae ni moja ya viongozi wa Team kiba hapa Tanzania kisha likafika kwa wajumbe wengine kama @g.kiba na @mfuasi_wakiba ambao tukashirikiana kupokea michango iliotumwa na watu mbalimbali hasa Team kiba diaspora waliopo mataifa kama Oman,Uk,na Marekani ambao wao wanaongozwa na @undercovertheboss pamoja na @liylbeibe so tukadonate kwenye huu mfuko wetu wa Team kiba ambao tumeangazia haswa kuwagusa watu wenye uhitaji kipindi hiki cha janga la corona..so tukaamua kukitembelea kituo kimoja kilichopo chanika kinaitwa KIND HEART AFRICA na jana tuliwalisha chakula sikukuu ya eid pamoja na kuwakabidhi vitu kama :Mchele :Maharage :unga wa ugali :sabuni :Mafuta :Barakoa :Sanitizer :Miswaki : Na malengo Ya Team kiba ni kufungua TEAM KIBA FOUNDATION hivi karibuni kwa ajili ya kuwagusa watu wenye mahitaji kwa upana zaidi Viongozi ni @newguy_totokiba @liylbeibe @g.kiba @mfuasi_wakiba @undercovertheboss Written by @el_mandle

A post shared by bongo5.com (@bongofive) on

Continue Reading

Burudani

Burna Boy na baba yake wakatwa na polisi, Ighalo wa Man United atetewa na majirani – Video

Published

on

Staa wa muziki kutoka nchini Nigeria  Damini Ebunoluwa Ogulu alimaarufu Burna Boy ameripotiwa kukamatwa na polisi mara baada ya majirani zake kutoa taarifa za malalamiko kwamba msanii huyo anafungulia muziki kwa sauti ya juu kiasi cha kusababisha kelele mtaani.

Mtandao wa Pulse Nigeria umeripoti kwamba Wananchi hao wenye hasira walifika nyumbani kwa staa huyo wakiwa na polisi huku wakitoa maneno kwamba imekuwa kero kwao, huku wakimtolea mfano jirani yao mwingine anayeishi katika Kitongoji au mtaa ule ule mchezaji wa Manchester United Odion Ighalo ambaye wanasema ni mtulivu na asiye na kelele za muziki nyumbani kwake.

Kwenye video zilizonaswa na Blog ya Linda Ikeji, Jirani mwingine alisikika akisema, Burna anapiga kelele hizo za muziki nyumbani kwake wakati bado anadaiwa hela ya kiwanja alichojenga Jumba lake hilo.

Mbali na yeye kukamatwa imeripotiwa kuwa Baba yake mzazi naye amekamatwa pia.

View this post on Instagram

#BURUDANI: Staa wa muziki kutoka nchini Nigeria  Damini Ebunoluwa Ogulu alimaarufu Burna Boy ameripotiwa kukamatwa na polisi mara baada ya majirani zake kutoa taarifa za malalamiko kwamba msanii huyo anafungulia muziki kwa sauti ya juu kiasi cha kusababisha kelele mtaani. Mtandao wa Pulse Nigeria umeripoti kwamba Wananchi hao wenye hasira walifika nyumbani kwa staa huyo wakiwa na polisi huku wakitoa maneno kwamba imekuwa kero kwao, huku wakimtolea mfano jirani yao mwingine anayeishi katika Kitongoji au mtaa ule ule mchezaji wa Manchester United Odion Ighalo ambaye wanasema ni mtulivu na asiye na kelele za muziki nyumbani kwake. Kwenye video zilizonaswa na Blog ya Linda Ikeji, Jirani mwingine alisikika akisema, Burna anapiga kelele hizo za muziki nyumbani kwake wakati bado anadaiwa hela ya kiwanja alichojenga Jumba lake hilo. Mbali na yeye kukamatwa imeripotiwa kuwa Baba yake mzazi naye amekamatwa pia.

A post shared by bongo5.com (@bongofive) on

Continue Reading

Burudani

Chin Bees afungua kampuni “Wasanii wa Trap wana muziki wa kizamani wajifunze kupitia Kababaye, Hakuna wa kushindana na mimi” – Video

Published

on

Msanii wa Bongo Fleva @chinbees amefungua kampuni yake itakayohusika na mambo ya Burudani the nayoitwa #BEES GANG ENTERTAINMENT.

Mbali na hilo @chinbees ameeleza kuwa ukimya wake ulisababishwa na harakati za kufungua kampuni hiyo “Nilikuwa kimya haimaanisha niliacha muziki au niliogopa, nimewasoma wasanii wanaofanya aina ya muziki ninaofanya hakuna walichofanya naona wanapiga kelele tu, Sasa nimerudi na acha niwafundishe Trap inavyotakiwa “

@chinbees ameongeza kuwa ili kuonyesha hayoaneno anayoongea ni kweli amesema kuwa muonyeshe msanii yeyote anayefanya Trap na ngoma yake ikawa kubwa zaidi ya KABABAYE au PEPETA “Mimi ndio niliwafungua wasanii Bongo na kuwaonyesha Trap ilivyo wote wakafuata, kama kuna mtu anabisha anionyeshe ngoma moja kali ya Trap kushinda KABABAYE “

Continue Reading

Trending

Copyright © 2020 Muhabarishaji Media. Nairobi, Kenya 🇰🇪 , powered by WMG Media. ALL RIGHTS RESERVED