News Tanzania (swahili) SHULE YA MADANDI SECONDARY SCHOOL INAKUTANGAZIA NAFASI ZA MASOMO

SHULE YA MADANDI SECONDARY SCHOOL INAKUTANGAZIA NAFASI ZA MASOMO

-

- Advertisment -

Tunatangaza nafasi za kidato cha kwanza mwaka 2020  na nafasi za kuhamia kwa kidato cha II, III na IV, shule iko katika halmashauri ya mji Kasulu  mkoa wa kigoma.

Ada zetu kwa mwaka mzima pamoja na michango ni Tsh. 860,000/= zinalipwa kwa awamu NNE kila awamu 215,000/= tu.

Shule inaendeshwa kwa maadili ya kikiristo (Anglikana) na tunaheshimu imani zote pia.

Tuna mazingira mazuri ya kujifunzia, maabara pamoja na maktaba iliyosheheni vitabu vya kila namna.

Kwa maelezo zaido fika shuleni kwetu au piga Simu 0765 423595 au 0628 738040

Publisher
Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

Latest news

Cross River State police commissioner loses mother

Hajia Hajarat Nma Abdulkadir, mother of...

Buhari condoles Umahi, Ebonyi people over death of scores in fatal accident

President Muhammadu Buhari has offered his condolences to the government and people of Ebonyi State over...

Ebonyi : Umahi visits scene of accident, orders immediate investigation

Governor David Umahi of Ebonyi State, on Saturday, visited the Akaeze bridge, the scene of the...

Edo Decides: Police Commission releases report from voting centers

The Police Service Commission (PSC) has...

Must read

You might also likeRELATED
Recommended to you