SMS TAMU ZA MAHABA KUMTUMIA MPENZI WAKO

-


Mpenzi unawafahamu maadui wa mapenzi yetu ? Ni wale rafiki 
zako wanaokuletea maneno ya uongo, ndugu zako 
wanaotugombanisha na wachawi wanotuotea mabaya, 
tujihadhari tusiwape ushindi. Mapenzi yetu yadumu daima.


       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

- Advertisement -


Uchungu wa kifo hauna tofauti na maumivu nitakayoyapata 
ukiniachana, mpenzi usiniache nami siko tayari kukuacha


       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

♥Watu wanao pendana daima hukumbukana!!! Na salamu 
kusalimiana!!! Afya njema kutakiana!!! Huruma 
huoneana!!! Kwenye shida husaidiana!!! Makosa 
husameheana!!! Katika dhiki huvumiliana!!! Kila 
jambo zur hupeana!!! Maneno mazur yaliyo jaa upendo 
huambiana!!! Ushaur mwema hushauriana na njia 
za mafanikio huonyeshana!!! Mbele ya madui hulindana!!!nai 
ni mmoja katia ya wakupendao,hakika ni 
mm wa kwanza kwanza wengine wanafata♥

    

  *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*
     

USikimbie nyuki ukakosa asali, utamu wa samaki ni kula na 
wali, 
usizidishe siki akawa mkali. 
Ni 
mimi niliye na dhiki nakujulia tu hali. 
 

       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Kama upendo ni tone la mvua nakutumia 
   !!!!!
   !!!!!
   !!!!!
Kama furaha ni ua nakutumia maua
  *%*%*
         )!(
        (   )


kama tabasamu ni sekunde nakutumia masaa
  . ’12’ .
9   _/   3
   ‘ 
.6. ‘
kama maombi ni maji nakutumia bahari
-_-_-_-_-_-
-_-_-_-_-_-
-_-_-_-_-_-
kama mafanikio ni majani 
nakutumia miti
 ,:*”*;,    ,:*”*;, 
*;% ,,*  *; %,,*
__)(__   __)(__ 
kwasababu nataka uwe na furaha 
cku zote
       

*°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

 .:””””_____.-.-._
( 0    .———–‘
  ‘—‘
Tunza ufunguo huu,utautumia kufunga mwaka 2011 & 
kufungulia 2012. Mungu alizigawa nikakuchukulia na wewe
…………………………

        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Mapenzi ni magumu na yatabaki kuwa hivyo, lakini kumbuka 
kuna akupendaye naye ni MIMI!.
       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Furaha ni kawaida yangu, kununa si busara kwangu, kuishi 
nawewe vizuri ni sehemu ya Maisha yangu, 
kukusalimia ni hulka ya Moyo wangu, Uhali gani mpenzi
       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*


Fungua macho yako uone kopa za mahaba ninazokumwagia, 
fungua mikono yako na upokee mapenzi yangu, 
fungua simu yako uone ni jinsi gani ninavyokukumbuka japo 
kwa kukutumia sms mpenzi wangu, 
Nakutakia usiku mwema
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Utamu wako ni zaidi ya asali, ni wa asili usiohitaji 
kuongezewa ladha ya sukari, nitaumiss endapo 
kama ukiwa mbali “NIACHE NIKUPENDE SWEET”
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Moyo wangu umehifadhi hisia zako, nakuahidi kamwe 
sintopunguza upendo kwako, tunza sms hii ya 
ahadi kwenye simu yako, iwe kumbukumbu kila uisomapo! 
“NAKUPENDA MALAIKA WANGU”
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Si vibaya mimi kukusifia kwani wewe ni wangu, nivingi 
umejaaliwa, vinavyouvutia moyo wangu, ama 
hakika uzuri wako umedhibiti matamanio yangu “SINTOMPENDA 
MWINGINE ZAIDI YAKO” 
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Thamani ya Mapenzi yako nikubwa kwangu, haifanani 
nachochote kwenye huu ulimwengu, sina budi 
kumshukuru mungu, kwa kunijaalia mpenzi mwema unaejali 
hisia zangu, USICHOKE KUNIPENDA MPENZI
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Mpenzi kila tunapokuwa chumbani huwa napenda kuwa mbunifu, 
huwa najitahidi kuepuka udhaifu, ili 
mapenzi yangu yasikukifu, ENDELEA KUFURAHIA MAPENZI YANGU. 
Mchana mwema
        *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Wewe ni wapekee ninaekupenda, sifikirii kukusaliti na wala 
sina wazo la kukutenda, nakuomba 
tuendelee kupendana siku zote habbity wangu
         *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Mapenzi ni matamu napia yana raha, wewe hauni ishi hamu, 
siku zote wanipa raha, wewe kwangu ni mtu 
muhimu, unaeng’aa moyoni mwangu kama nyota ya jaha. 
“NAKUOMBA USINIACHE MPENZI WANgu
       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

Pokea sms yangu iliyojaa utamu, nimeipamba kwa maneno 
laini yenye ladha adimu, utamu wake ni kama 
apple haufanani na ndimu, nimeituma kwako sms hii ikuletee 
salamu “UHALI GANI MPENZI?”
       *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

- Advertisement -

Latest news

Must read

You might also likeRELATED
Recommended to you