News Yanga kutangaza zabuni ujenzi wa uwanja

Yanga kutangaza zabuni ujenzi wa uwanja

-

- Advertisment -

Klabu ya soka ya Yanga imesema imekamilisha kazi ya michoro kwenye ujenzi wa uwanja wake wa Kigamboni jijini Dar es salaam

Kupitia taarifa iliyotolewa na klabu hiyo kwenye kurasa zake za mitandao ya kijamii imeeleza kuwa hatua inayofuata ni kutangaza zabuni ili kazi ya ujenzi ianze rasmi.

Aidha taarifa hiyo imefafanua kuwa ujenzi utafanyika kwa ushirikiano na wadhamini wa klabu hiyo pamoja na wana Yanga wote kwa ujumla.

Publisher
Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

Latest news

Cross River State police commissioner loses mother

Hajia Hajarat Nma Abdulkadir, mother of...

Buhari condoles Umahi, Ebonyi people over death of scores in fatal accident

President Muhammadu Buhari has offered his condolences to the government and people of Ebonyi State over...

Must read

You might also likeRELATED
Recommended to you