News Kocha wa Yanga atua Dar usiku

Kocha wa Yanga atua Dar usiku

-

 

CEDRIC Kaze, Kocha Mkuu wa Klabu ya Yanga amewasili Kwenye ardhi ya Bongo usiku wa kuamkia leo kwa ajili ya kuanza majukumu mapya ndani ya timu hiyo.

Kaze ambaye alikuwa nchini Canada amekuja kuchukua mikoba ya Zlatko Krmpotic ambaye alifutwa kazi Oktoba 3 na uongozi wa Yanga kwa kile ilichoeleza kuwa hakuendana na falsafa za timu hiyo.

Wakati akiondoka alikuwa amekiongoza kikosi cha Yanga Kwenye mechi tano za Ligi Kuu Bara  ambapo alishinda nne na kupata sare moja ya kufungana bao 1-1 na Tanzania Prisons,  Uwanja wa Mkapa. 

Kaze amesema kuwa anafurahi kuja Bongo kujiunga na timu ya Yanga kwa kuwa anatambua ni timu kubwa yenye malengo makubwa na mashabiki wengi.

“Nimefurahi kuja kujiunga na Yanga ambayo ni timu kubwa na inajulikana ukanda wa Afrika Mashariki na kati hivyo uwepo wangu hapa utakuwa na faida pia.

“Ninajua kuhusu malengo ya timu na kile ambacho wanahitaji hivyo ninaweza kuwaambia kwamba wasiwe  na mashaka katika hilo,” amesema.

Publisher
Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

Leave a Reply

Latest news

Blind Granny Dies Days Before Receiving New House

A 72-year-old woman who passed away days before she could move into a house that was built by well-wishers...

Israel attacks Turkey, renews full support for Greece

Israel strongly attacked Turkey and renewed its full support for Greece regarding the East Mediterranean crisis, The New Khalij...

Rights groups condemn prosecution of Egypt academic Mamdouh Hamza

Seven rights groups have condemned the prosecution of world-famous Egyptian geotechnical engineer Mamdouh Hamza who is facing terrorism charges,...

Must read

You might also likeRELATED
Recommended to you