AfricaSwahili News

Afrika Kusini hakuna Mtanzania aliyeathiriwa

Balozi wa Tanzania nchini Afrika ya Kusini Meja Jenerali (Mst) Gaudence Milanzi, amesema kuwa hadi sasa bado hajapokea taarifa rasmi kama kuna Mtanzania yeyote aliyeshiriki katika maandamano yanayoendelea nchini humo ama kuathiriwa biashara zake.

Kauli hiyo ameitoa hii leo Julai 16, 2021, wakati akizungumza kwenye kipindi cha Supa Breakfast Menu Mpya cha East Africa Radio na kueleza kuwa wamekuwa wakijitahidi kuwasiliana na Jumuiya za Watanzania nchini humo, ili waweze kupata taarifa ya kile kinachoendelea katika maeneo yao.

“Mpaka sasa hivi hatujapata tarifa yoyote rasmi kama kuna Mtanzania kaharibiwa biashara ama kuhusika kwenye maandamano, lakini tunawasiliana na Jumuiya za Watanzania waendelee kutupa taarifa kila siku juu ya nini kinaendelea,” amesema Balozi Milanzi

Aidha, Balozi Milanzi ameoongeza kuwa, “Licha ya kwamba hatuna taarifa lakini tunachojua tu ni kwamba maeneo yote sasa hivi karibu wote wameathirika, basi kama siyo kwenye biashara zao lakini hali kwa ujumla, mfano kwa Zulu-Natal maisha yamekuwa magumu sababu maduka yamefungwa wala magari hayatembei”.

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.