Health & Science

CHOMBEZO || MUWASHO — 1

CHOMBEZO: MUWASHO.
NAMBA: +255759290672 Wasap.
MTUNZI: SEIF JABU.

SEHEMU: 1.

ONYO.
CHINI YA MIAKA 18 HURUHUSIWI KUSOMA CHOMBEZO HILI.
ENDELEA…………
“Ahhhh!!!!!… Ohhhh…. Noooooo!!!!….,”
“Tulia basi Merinah ni dakika moja tu nafanya.”
“Seif hapana utaniumiza mwenziyo,”
“Sikia Merinah naweka Juu tu siingizi ndani sawa?”
“Seif utaniumiza sitaki,”
“Nagusisha Juu tu wala siingizi ndani alafu sikia huwezi kuumia kabisa kwa kuwa sitoingiza,”
“Seif nikwambie kitu kimoja?”
“Niambie Mpenzi wangu,”
“Seif Baba akibaini kuwa unanichezea hivi atakuuwa,”
“Najua hilo linaweza kutokea ila kwakuwa nakupenda nimejipanga kwa hali yoyote ile Merinah,”
Merinah alikosa cha kumwambia Seif akamualia usoni kisha akambusu shavuni akamwambia,
“Seif kweli unanipenda kutoka moyoni mwako ila nasikitika kuwa unaye mpenda kwa dhati anaye mtu na yeye anaye mpenda kwa dhati kwa hiyo usipoteze mda wako bule.”
“Merinah una maanisha nini? Mbona sikuelewi?”
“Seif maneno niliyokwambia nazani yamenyooka hayahitaji rula kuyapima,”
“Merinah maneno yako ni sindano ndani ya moyo wangu hebu yapunguzie makali kidogo,”
“Seif tambua na elewa nikichokwambia kuwa ndani ya moyo wangu kuna nafasi ya MTU mmoja tu ya kumpenda kwa hiyo siwezi kulazimisha kuweka nafasi ya pili,”
“Sawa nakubaliana na maneno yako ila kwanini hukuniambia toka zamani?”
“Zamani sikuwepo wala wewe hukuwepo ningekwambilia wapi?.
” Merinah tuko ndani ya mapenzi Sasa ni miezi miwili mbona hukuniweka wazi kipindi chote hicho?”
“Seif wewe ni msomi wa sayansi hapa chuo hivyo usitake kunihoji sana kama unavyo fanya utafti wa magonjwa,”
“Sawa asante ila kwanini umeniambia leo ambayo ilikuwa ni siku ya furaha ya kukutana na wewe faragha? Ona niko mtupu mbele yako na wewe uko mtupu mbele yangu,”
“Haijarishi kuwa katika hali hii,”
Merinah alinyanyuka ili kuondoka kuelekea katika chumba chake ila kabla hajavaa nguo Seif alimvuta kitandani kisha akamwambia,
“Huwezi kunifanya zoba kiasi hiki tumechezeana vya kutosha alafu unataka uondoke hujanipa mambo haiwezekani hata kidogo,”
“Seif kwa hiyo unataka unibake?”
“Ndio jibu,”
“Napiga kelele,”..

KABLA YA KUENDELEA NAOMBA PLAY HIZI VIDEO HAPA CHINI, ZIPO KWENYE MFUMO WA LIST HIVYO UNAWEZA KUBONYEZA BATANI YA ⏭KWENDA MBELE au ⏮ KURUDI ILIYOPITA
??????


ILI KUNIPA SAPOTI PLEASE NAOMBA BONYEZA SUBSCRIBE HAPA KUPATA VIDEO ZIJAZO
???

“Piga ila ni kwamba hutoki hapa bila kutoa mchezo,”
Seif alimvutia kitandani Merinah akaanza kuhangaika namna kujitoa mikononi mwa Seif ila na Seif naye alikuwa ameweka nguvu za kutosha kuhakikisha msumali unachoma kunapo kwenye tundu.
“Seif please niachieeee… Sitakiiiii……,,,
Seif alimuweka sawa Merinah ili aingize msumali ila ilishindikana kwani Merinah naye alikuwa amebana miguu kuhakikisha mtalimbo wa Seif huingii katika kitumbua chake,
Hali ilikuwa ya sintofahamu Seif akaamuwa aanze kumfinya finya ili apanue miguu ila na hiyo haikusaidia kwani Merinah aligeuka na kulala kifudi fudi makalio yakawa Juu na kitumbua akakicha chini,
Seif hakuchoka alizidi kupalangana kuona kama ataweza kukiona kitumbua ila haikuwa rahisi kama alivyozani,
Kwani alitaka kupitia uwani ili aingie chumbani ila njia ikawa ndogo kutokana na Merinah kubana miguu sana,
Seif aliona asihangaike sana kama upande wa kwanza umeshindikana acha ale upande wa pili yaani kiboga,
Alisukuma mtalimbo kuuelekeza katika upande wa nyuma (makalioni) ila mtalimbo ulipogusa makalio kabla haujaingia ndani Merinah alibana makalio yake (utazani amefunga mlango).
“Seif unataka kunila kiboga?”
“Nifanyeje na mimi nimeshukwa? Kama vpi nipe mbele nipoze mizuka yangu.”
Hali ilikuwa ngumu sana kwa Merinah kutoa uke wake ili hali kuna jambo alilokuwa akihofia Merinah aliwaza kabla ya kukubali,
*Siyo kwamba sipendi kumpa kitumbua changu ila hofu yangu ni Juu ya makubariano yangu na Skola aliniambia siku nikitoa uke wangu kwa mwanaume yeyote mtalimbo wa huyo mwanaume hautotoka ukeni kwangu, Seif nampenda sana na ninapenda ajue kuwa yeye ndie chaguo langu ila naogopa maneno ya Skola siku ile tuliyokula kiapo nifanye nini mbona seif naye hataki kuniachia hata dakika nimwambie ukweli?*
Merinah alikuwa akijiuliza na kukosa jibu kati mawazo yake.
*acha nimpe mbele kuliko aniingilie nyuma inganganiemo iwe haibu bora inganganie mbele haibu itakuwa ndogo*
Toa maoni yako iendelee au tuiweke kushoto.
Itaendeleaaaa……..

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.