Health & Science

CHOMBEZO || MUWASHO — 3



Chombezo : Muwasho
Sehemu Ya Tatu (3)

Seif akiwa anamtizama mtoto wa kike kwa jicho la huruma lenye mahaba ndani yake mlango ulifunguliwa bila hata hodi na aliyeingia hakuwa mwingine alikuwa ni Skola,

“Khaaa!!?? Wewe Malaya unafanya nini hapa?”

Seif alimtupia jicho Skola la hasira kuonesha kuwa hakupendezwa na kauli ile akafungua mdomo kumuuliza,

“Skola kuwa na adabu unayemuita Malaya ni nani?”

“Seif niache wala sitaki uingilie ugomvi huku,”

Kabla Seif hajafungua mdomo kujibu hali ilibadilika kwani Skola alianza kumtupia ngumi mchanganyiko na vibao ikabidi Seif aingilie kati na kuanza kumzuiya Skola asiendelee kumpiga Mernah,

“Skola nisikilize kwa makini sitaki ushenzi ndani ya chumbani tena kiheshimu kabisa,”

“Ungetaka heshima usingefanya ufirauni wako wa kuleta mwanamke humu ndani,”

“Ni wapi pamezuiya mwanamke asiingie chumbani kwangu?”

Skola alimrukia tena Mernah na kumpiga vibao ila Seif akamuwahi tena na safari hii alimbeba Juu Juu akamtupia nje kisha akafunga mlango,

“Seif unanitoa nje kwa ajiri ya huyo malaya?”

Seif alikaa kimya hakuongea chochote kile, Skola alilalama nje mpaka alipochoka akaamuwa kuondoka zake kuelekea katika chumba chake,

……………………
Upande wa ndani seif alianza kuweka mambo sawa,

“Mernah acha kulia najuwa umeumia kiasi gani ila natumia mda huu kukuomba unisamehe naomba unisamehe Mernah,”

Seif aliongea maneno mengi ila Mernah hakutoa jibu lolote lile kwa Seif ila alizidi kulia sana kwa uchungu mpaka Seif akajikuta na yeye vimachozi vina mtoka,

“Nisikilize Mernah huyo binti nimependana naye jana baada ya wewe kuondoka pale tulipokuwa alafu nikakupigia simu akapokea mwanaume akanituka nikapatwa na hasira nikajiuliza kwanini unifanyie ubaya kiasi hicho? Basi ndipo nikatafta mwanamke mwingine wa kuziba pengo,”

Mernah alimuangalia seif takiribani dakika tatu kisha akafungua mdomo wake akamwambia seif,

“Seif mimi ninalizwa na mengi siyo haya tu,”

“Mengi yanatoka wapi?”

“Seif tangu nikiwa na miaka 10 sikuwahi kuwa na furaha ya mda mrefu furaha zote nilizopata zilikuwa ni za Masaa tu,
Mama yangu alikufa nikiwa na miaka kumi aliuliwa kwa sababu ya mapenzi na kinacho nisikitisha ni kuwa alikufa bila kunipa osiya wowote yaani bila kunipa neno la mwisho kama mwanaye pekee, Na kinachoniuma zaidi ni kuwa muuaji wa mama yangu ndiye mlezi wangu aliyechukua nafasi ya Mama yangu kila nikimuona natamani kummeza kisha nimtapike,
Alimuuwa nama yangu ili aweze kuishi na Baba yangu hiyo yote ni kwa ajiri Mali tu hakuna kingine, amenielea kimateso kila Baba anapokuwa mbali ila nashukuru kuwa Baba yangu ananijari,
Seif sikufichi nilizani kuwa wewe ndiye unayekwenda kunipa furaha unifute machozi yangu ya mda mrefu ila na wewe umekuwa mmoja wa wale wanao nitoa machozi na kupigwa,”

Seif alilia baada kusikia maneno mazito kutoka kwa mtoto wa kike Mernah akamuangukia miguuni na kumuomba msamaha,

“Nisamehe Mernah wala haikuwa kusudio langu kabisa kukuliza,”

“Seif yameisha ila naomba uniahidi kitu kimoja kizuri kitacho rudisha furaha yangu,”

“Nakuahidi kuwa tutakuwa pamoja katika shida na raha na sitokuchanya na wanake wengine kamwe wewe ndiye utakuwa mama watoto wangu,”

“Asante kwa maneno hayo matamu seif na mimi nakuahidi kuwa nitakuwa na wewe kwa kila hali,”

Walikumbatiana seif hakuchekewa alianza kumpitishia mkwanju wa mahaba kwa kuanza kumchezea chezea kila kona, baada ya dk tano kila mmoja alikuwa dunia nyingine wala hakuna alikumbuka Yale yaliyotokea mda mchache uliopita,

“Seif….jamaniii….ohhhuuuwiiii…..hapooo seifff……,”

Seif wakati huo alikuwa akicheza na harage la mtoto wa kike mpaka nyege zikamzidi akawa kama anauguwa kifafa vile,

“Seif…..pleaseeee…….ohhhuuu…..seif……..nasikiaa utamuuuu….oooshiiiii….axsssiiii….,

Seif alichezea harage Huku akiwa anavuta vuta na tu mashavu twa uke huku mdomo ukiwa unanyonya chuchu moja ya Mernah na kusababisha kila kona Mernah asikie utamu,

” seif….seif…..hapooo….chuchuu….hapooo……. kwenye ki…..s……i…..miiii….utamuuuu…..,”


Seif akizidi kumpagawisha mtoto wa kike kwa majonjo yake ya kuchezea kinembe na chuchu, chumba kilitawaliwa na sauti ya tamu ya mfano wa kinanda mpaka kumfanya Seif kuchanganyikiwa na kujikuta akiongeza madoido ya hapa na pale ili mradi kukamilisha kitu kinacho itwa starehe,

“Seif….. Seif…….jamaniiii……axsiiiii…..ayiweee…..,”

Mernah alikuwa akizidi kutoa visauti vya aina tofauti kuashiria kuwa anachofanyiwa na Seif kinamkuna haswa mpaka kwenye ncha ya moyo,
Seif alibadili mapigo ya kuuchezea mwili wa Mernah kwa kushusha ulimi wake mpaka kwenye kitovu cha mtoto wa kike na kuanza kukisafisha kwa ulimi huku mkono mmoja ukiwa kwenye nyonga unazipekecha kama anamchuwa kana kwamba ameteguka, mkono mwingine ulibaki pale pale kwenye secta ya uzalishaji ikicheza na kiharage na kusababisha muwasho ndani ya mifupa ya damu na mwili mzima kwa ujumla,
Mernah alikuwa mgeni katika mapenzi kwa hiyo hakuwa anajishugulisha sana kuchezea mwili wa Seif ila alichokuwa anafanya alikuwa akichezea shingo ya Seif na kutelemka mpaka mgongoni kwa mfano wa kumsugua kama anamuosha vile ila hata hivyo Seif alikuwa akijisikia vizuri sana kufanya nyege kuzidi kupanda,

“Seif……seif…….. Natakaaa…..natakaaa…… Ashiii…….nataka….. Seif…….,”

Mtoto wa kike alianza kulilia koni ya Seif baada ya joto la nyege kufikia C°45 na kuamusha misuli yote ya fahamu ya kwenye uzalishaji,
Seif alikuwa akizidisha majonjo ila baada ya mda alikumbuka tukio lilitokea kipindi wanakuta mala ya kwanza ndani ya chumbani akazubaa mpaka akashindwa kula vinavyoliwa,

Seif hakuchelewa alipeleka mkono wake kwenye paja la Mernah akatoa ulimi kwenye kitovu na mikono yote ikahamia chini kutengeneza stairi ya kuuliya panya baada ya dakika zero Seif alikuwa ameisha mtenga Mernah mkao wa kuliwa, alimtenga kwa stairi ya ‘V’ kisha akampelekea msumali ili kufungua hazina ya mda mrefu ila msumali ulipogusa mlango tu ulibaini kuwa kuna silidi katikati kwa hiyo ikabidi Seif kujiongeza kuupeleka taratibu sana ili asije kumuumiza mtoto wa kike,
Seif aliichezeshea mb*o yake Juu ya hazina ya Mernah ili kuirainisha hata kama akiingia ndani asiumiee,

Mernah alisikia utamu ambao hakuwahi kuusikia tangu azaliwe pale dudu la Seif lilipokuwa likichezea Juu ya uke wake, dakika tatu nyingi seif alizamisha dudu lake ndani kumfanya Mernah kusikia kauchungu kaliko changanyika na utamu mfano wake ulikuwa kama glucose yaani mfano wa chumvi kuchanganywa na sukari,

“Seif……ahhhsiiii……seif……. opsiiiii…….ahsiiiiii……naumiaaa……seif……mama yangu weeee…. Mamaaaa…….,”

Mernah alipagawa mpaka akaanza kumuita mama yake akasau kama aliisha wekwa chini ya kifusi mama yake ama kweli mapenzi uchawi,
Mernah alilamika sana huku akijigeuza huku na kule ili kuona kama hali itabadililika ila wapi,

………………….

Upande wa pili hali ilikuwa mbaya kwa Skola kwani alipata uchungu sana kuona anafukuzwa na Seif kisa Mernah,

*sikubali sikubali abadani lazima nifanye jambo baya kwa Mernah lazima nasema lazimaaa nitamuuwa mimi tena nitamuuwa mimi mwenyewe kwa mikono yangu bila huruma*

Skola jinsi alivyokuwa anawaza ndivyo na hasila zilizidi mala mbili na kuzidi kupanga namna gani atamuuwa Mernah,

*nitamuuwa kifo cha mateso kifo cha taratibu sana yaani atakufa huku anajisikia mwenyewe anavyokufa tena ngoja nikamuone God aniambie tutamuuwa vipi*

God aliyekuwa anawaziwa na Seif alikuwa ni kijana mtukutu sana na mwizi mwizi aliyekuwa anaishi maeneo ya karibia na chuo,

Skola alitoka akaanza kutembea kuelekea mtaani ili kuonana na God wapange ni namna gani watafanya mauaji yao,

Baada ya dakika kama tano hivi Skola alikuwa kitaa akimuulizia God kijiweni kwake,

“Jamaa alikuwa hapa mda huu hebu muulize yule mpika chips,”

“Habari kaka?”

“Nzuri karibu,”

“Asante, namuulizia God,”

“God yupo hapo nyuma ya banda,”

“Asante,

Skola alipokata kona alimuona God akiwa anapuliza ganja,

” God mambo vipi?


Skola alipatana na God kuhusu kufanya mauaji kwa ya Mernah ila God alimuuliza skola swali baada ya kumpatia picha ya mernah,

“Ila naomba nikuulize swali huyu binti kwa nini unamuuwa? Amekukosea nini?”

“Wewe fanya kazi niliyokupa uniambie nikulipe kiasi gani?”

“Kuuliza ni moja ya kanuni za kazi yangu ila kama ni siri yako sawa wewe nilipe kiasi cha million mbili,”

“Sawa nitakulipa pesa yako kesho uje gheto nikupe nusu ya malipo,”

“Sawa saa ngapi?”

“Saa sita mchana nitakuwepo kwa ajiri yako,”

“Sawa wewe nenda kazi imeisha Dada yangu,”

“Sawa,”

……………….

“Seif please miachieee….uwiiieee…..mamaaa….naumiaaa…. Huku…..axsiiii…..,”

Upande wa pili mahaba yaliendelea kama kawaida seif alizidi kuingiza uume wake kwenye uke wa Mernah kwa stairi motomoto zilizofanya Mernah aliee na kuanza kuita wafu waliokufa,

“Mernah punguza sauti,”

“Seiiiif…..please……. Axxxsssiiii…… Ohhhuuwwe……ayiiii……tamuuu…. Jamaniii inaumaaa…..,”

Mernaha hatimae alimwagilia kitanda maji yaliyokuwa mazito mazito kidogo ila katika kuyatoa alikuwa kama amechanganyikiwa kwani alimkumbatia Seif kwa nguvu sana huku akimnyonya sikio kama ana ramba koni vile huku akitoa maneno yasiyokuwa na maana,”

“aaxxsiii….seif sikiaaa…..kweliii…wewe ndiyee…ndiyee…..mzazi wangu… Baba tanguu….. Mama yanguu….. Si ndio seif?”

“Ndio,”

“Seif wewe ndiyee ndugu yanguu….si ndiyo seif?…..,”

“Ndio,”

Seif alikuwa anaitikia huku huku akizidi kuichezesha mb*o ndani ya uke wa Mernah na mernah alizidi kuongea maneno mengi na maswali yasiyo kuwa na maana,

“Axxxsssiiiiii……. Seif……..see…..iiif kweli wewe baba yanguu?”

“Ndio”

Mernah alilamika ila ilipofikia kipindi maji yakakata maneno yote yaliisha akaanza akaanza kulalamika maumivu,

“Seif naumiaaa….axxxsiiii….ayiweee niachiee…. ,”

Seif hakumuachia Bali aliendelea kumkamatilia kwani na yeye alikuwa kwenye kolasi ya kumwagilia uke, seif na yeye alipomwagilia maji katika uke wa Mernah alijimwaga pembeni ya mernah huku akihemea Juu Juu,”

“Asante Mernah,”

“Na wewe pia,”

………………….

Siku nzima ilikatika wawili hao wakiwa pamoja kama kuku na kifaranga,
Siku iliyofuata Mernah mida ya saa tano aliaamuwa kwenda kwenye gheto lake anapoishi yeye na Skola ili kujiandaa kwenye kipindi cha masomo kilichokuwa kinaanza saa sita mchana,

“Swty baadae acha nikajiandae niende kwenye kipindi sawa,”

“Sawa nikutakie kila heli mke wa moyo wangu,”

“Asante swty,”

Mernah alitoka na kuanza kuzipiga hatua kuelekea katika chumba chao ila kichwani alikuwa akiwazia namna watavyoangaliana na Skola,

*mhh sijui itakuwaje nitakapo kutanisha macho yangu na Skola najihisi haya sana, ila kati yangu na Skola nani alikuwa wa kwanza kuonana Seif na kuanzisha mahusiano? Kama Skola alikuwa wa kwanza basi nitamuachia Seif aendelee naye ila kama ni Mimi mchezo nitaumiliki mpaka Dakika tisini*

Alienda akiwa anawaza sana hatimae akafika katika chumba chao, alipoingia tu alikutanisha macho na Skola na wa kwanza kupindisha jicho lake kuangalia pembeni alikuwa ni Mernah,

Mernah alipita akaingia bafuni kuoga baada ya kuoga alivaa vizuri kisha akachukua daftari zake akatoka kuelekea Darasani ila wakati anatoka tu hata hajavuka mlango alikutana uso kwa uso na God muuaji wakatizamana na God akafikilia kukamilisha kazi yake hapo hapo ya kutoa roho ya Mernah ila akaacha huku akitoa sauti ya chini akisema
, “*sifanyagi kazi kabla sijapata pesa*” Mernah alimsalimia God baada ya kuona ni mtu ambaye anaonekana ni mgeni wa Skola, “*habari yako kaka*” God alimuangalia kisha akajibu huku akikanda kitasa cha mlango ili afungue aingie ndani, 
“*nzuri*”
Mernah alichoka kwani alijiuliza mengi sana haswa alijiuliza ile kauli aliyoisikia kutoka kwa God ya kuwa 
“*sifanyagi kazi kabla sijapata pesa*” mtu huyu atakuwa ni nani na kwanini aseme hivyo? Mernah alijiuliza maswali mengi ila yakakosa majibu akaona azunguuke nyuma dirishani akasikilize kuna nini kinaendelea kwani alikuwa na wasi wasi na God kuwa anaweza mfanyia kitu kibaya Skola kutokana na maneno aliyosikia akisema,

“Yule mpuuzi nimekuta naye hapo mlangoni kumbe mnaishi pamoja?”

“Ndio,”

“Basi kazi itakuwa rahisi,”


“Kwanini unasema kazi itakuwa rahisi?”

“Kwa sababu kumpata itakuwa ni rahisi mno”

“We fanya yote utakayo ila usimuulie maeneo haya,”

“Sawa, nimekusoma”

“Kitu kingine nimekwambia kuwa ukimkamata nahitaji nimuone kabla hajakata roho,”

“Sawa kuhusu hilo usijari”

“Sawa nazani Pesa nimekupa unaweza kwenda,”

“Sawa,”

Ila God kabla hajatoka chumbani kwa Skola alipotupa macho dirishani alihisi kuna mtu akasimama chapu chapu kuelekea Dirishani kama hajafika aliona mtu akipita mbio akitoka nyuma ya Dirisha akaona isiwe tabu ngoja amfuatilie kwa nje,

Mernah kilichomtoa Dirishani siyo kwamba alijua ameonekana hapana bali alimuona yule binti mwingine aliyekuwa ameanzisha mahusiano na Skola anayeitwa Monica akaamuwa aondoke isije ikawa kesi kubwa maana kwani anamjuwa jinsi anavyojishebedu,

Monica alikuwa ameisha muona mernah pale Dirishani kwa hiyo akaona asogee pale Dirishani aangalie Mernah alikuwa anaangalia nini pale Dirisha ni, ilikuwa ni bahati mbaya sana kwa Monica kwani wakati amasogea pale Dirishani tayari na God alikuwa amefika eneo hilo na kumshuhia Monica akiwa ananyata kuelekea Dirishani akajua ndiye yeye aliyemuona Dirishani,

*huyu Dada namtoaje hapa mpaka nitoke naye mazingira haya kwani najua atakuwa amesikia kila kitu ila ninaimani hajaniona kwani kwa muonekano tu ilo Dirisha halioneshi vizuri kitu cha ndani, wacha nimuite kwanza cha kufanya nikubadili sauti tu*

“Dada Dada samahani naomna nikuone,”

Monica hakusikia sauti ya kuitwa kwani ndani ya kichwa chake alikuwa anajiuliza Mernah alikuwa anachungulia nini katika chumba chao wenyewe?

*huyu Mernah alikuwa anachungulia nini katika chumba chao mbona sielewi alafu mbona Skola yupo ndani?*

Akiwa katika mawazo alisikia kwa mbali anaitwa akashituka,

“Abeee….”

“Samahani Dada yangu hebu tuongee kidogo pembeni,”

Monica bila wasi wasi alitoka akamfuata God ili wakaongee chemba kama alivyoombwa,

God alimpeleka Monica mpaka nyuma kwenye bustani za chuo ila Monica akashituka kuona anazidi kupelekwa kuelekea kwenye kichakaa kilichokuwa kinatumika kulimiwa miwa,

“Kaka huku wapi tena”

Monica aliuliza kwa sauti ya juu iliyoonesha dhahiri imejaa uoga,

“Usiongee kwa sauti kubwa kuna mtu nataka nikuoneshe anayepanga mambo yote yalee,”.

” mambo gani na mtu gani na wa kazi gani?”

“Ni Mernah yule…yuleee…. Mnayesoma naye”

“Amefanya nini?”

“Anataka kumuuwa Skola,”

“Skola?..”

Ndio,”

“Skola situmemuacha kwake?”

“Ndio, ila wewe sogea hapa mbele nikuoneshe,”

Monica hakuwa mgeni kwa God alikuwa anamfahamu kwani alikuwa anamuona sana mazingira yale chuo Tangu alipoanza kusoma hapo kwa hiyo hakuwa na mashaka naye,”

Ilikuwa ni kosa kubwa sana kwa Monica kukubali kusogea mbele kidogo katika kichakaa cha miwa kwani alipoingia tu God alibadilika akamshika mkono akamsukumia chini,

“Nini tena kaka”

“Kimya funga domo lako kinachotakiwa ni kufuata kile ninacho kwambia tu,”

“Sawa, ila nimekosea nini jamani,”

God alitoa kisu kinachongaa sana kwa kukiangalia tu roho inatikisika yenyewe, akatoa na bastora akaiweka kando kisha akamsogelea Monica akamshika titi kwa kuliminya minya huku akimwambia,

“Naomba bila ubishi toa nguo moja baada ya nyingjne mpaka chieupi,”

“Sawa,”

Monica hakubisha alianza kutoa nguo moja baada ya nyingine tena kwa haraka sana,

……………………….
Upande wa pili baada ya Mernah kwenda darasani hakuwa sawa kwani alikuwa akijiuliza maswali mengi ni nani anayepangiwa kuuliwa Skola?

“*ina maana Skola anataka kuniuwa mimi kweli? Hapana mbona siamini macho yangu jamani au nilikuwa naaikia vibaya yale mazungumzo? Ila hapana Skola atakuwa anataka kuniuwa mimi sasa nifanye nini kujilinda na mipango yake au niende nimwambie ulweli anaweza kuogopa na kusitisha mipango yake? Acha niende nikitoka nikamwambie ukweli huenda atasitisha tena nitamwambia kuwa na nyumbani nimewambia nikipata tatizo yeye atawajibika,*”

Mernah alikubaliana na mawazo yake kuwa akamwambie ukweli Skola ili aone kama atatunason tunason

Mernah baada ya kufikilia na kupata jibu LA kwenda kumwambia ukweli Skola alinyanyuka na kuanza kupiga hatua kuelekea katika chumba chao,

…………………..
Upande wa pili Monica alitii kila kitu alichoambiwa na God alivua nguo zote na kubaki kama alivyotoka tumboni kwa mama yake,

Baada ya kuvua nguo zote na God alitoa suruali yake na bukta akiyokuwa amevalia kwa ndani kusha akashika dudu lake akamwambia Monica atanue mdomo wake na kweli Monica akatanua baada ya kufanya hivyo God alipeleka dudu lake mdomoni kwa Monica kisha akamuamlisha ainyonye.

“Fanya haraka asama uanze kunyonya dudu langu tena unyonye vizuri sana mpaka nifurahie la sivyo shingo yako itakuwa harali yangu,”

Monica hakubisha alifanya kile alichoambiwa akaanza kunyonya Dudu la God kama ananyonya ice cream.

“Safi sana unanyonya vizuri sana ila ingiza mpaka hayo mayayi mawili mdomoni ili Utamu uongezeke,”

“Sawa,”

“Ohhh!!!!…..rahaaaa……kabiaaaa……,”

Monica alifanya kitendo kile huku anaumia moyoni na kujiuliza mambo mengi sana haswa alijiuliza kwanini God anamtesa kiasi kile?
Pili alikuwa akijiuliza kama atatoka eneo hilo akiwa mzima kwani alikuwa akijiuliza sababu ya kutekwa kwake nini ila hakuwa na jibu rasimi zaidi ya kuhisi labda aliyefanya mipango ya kutekwa kwake ni mernah,

“*nahisi haya yote yanafanywa na Mernah hakuna mwingine? Inawezaka wakati nimemuona pale dirishani alihisi huwenda nimejuwa mambo yake kumbe hakuna hata nilichojua*”

“Weee mjinga mbona kasi inapungua?”

Monica alishitushwa na sauti ya ukali ya God kwani alikuwa amezama katika mawazo kiasi kwamba hata alikuwa amesahau wajibu wake.

Monica aliendelea kufanya vile alivyokuwa anaamrishwa mpaka ikafikia zamu ya God naye kuchezea mwili wa Monica,

God alimuinua juu Monica kisha akaanza kumchezea chuchu taratibu huku akitumia mdomo wake kunyonya lips za Monica,

“Katika kitengo hiki kila mmoja inabidi apate raha ndio,.

God alikuwa akiongea huku akiendelea na zoezi la kuuchezea mwili wa Monica na taratibu Monica alianza kutoa vilio vya kuashiria kuwa kama ni moto basi umechochewa na umeanza kushika,” 

“ohhh!!!!.. asshiiii……., mhhhh!!!?…”

Kweli mapenzi yalirongwa yaani mtu yuko kwenye matatizo ila anatasahau matatizo yake kwa mda kwanza,

God alimchezea kila kona mtoto wa kike aliyojuwa kuwa ni lazima ilete msisimko,
God alishusha mkono wake mpaka katikati ya mapaja ya Monica akapenyeza kidole chake cha katikati mpaka kwenye uke akaanza kuchezea chezea tule tunyama twa pembeni pembeni kwa kutumia vidole viwili hapo hali ya presha ya Monica ilipanda Juu na kusababisha kupumulia juu juu utazani mgonjwa wa pumu,

“ooopsiiii….aaaatamuuu……_tamuuu….. hapoooo…….ashiiiii…..,”

Hali ilikuwa hali katikati ya shamba kwa mizuka ilipanda na Monica akawa kama kapandisha mashetani kwani alikuwa hatulii alikuwa akijirusha kama mmsai wa monduri huku akitoa sauti zilizokuwa hazieleweki maneno yake,

God hakutaka kupamba mchezo sana kwani alijuwa fika sehemu aliyokuwa akilia tunda haikuwa salama kwao kwani mda wowote wanaweza kukutwa,
God alimuweka chini Monica kisha akapanda juu yake akaanza kula mzigo ila alichokutana nacho hakuamini kwani alikuta Monica bado ni bikira,

“Mmmhh!!!??… Ina maana wewe hukuwahi kukutana mwanamme katika maisha?”

“Ndi..oo,”

God alingiza taratibu taratibu mtalimbo wake ili asimuumize Monica,
…………………

Upande wa pili mtoto kike mernah alizidi kuzipiga hatua kuuekekea chumbani kwao ili akampe ukweli Skola ajue kama amejuwa anachokipanga.
Mernah alifika chumbani kwao ila hakumkuta Skola chumbani akawaza akaona asubili arudi ila baada ya dk mbili aliona wapi akafikiliya kwenda kumtafta ila akiwa hapo aliona simu ya Skola mezani akaichukua akaiangalia ila alipoiwasha alipotoa rock alikutana na sms ya Skola iliyosomeka kama ifuatavyo.
*”Skola naenda kufa yule kijana Dalali wa mtaani God ameniteka*”

“Khaaaa!!!?…..,

Mernah alishituka sana.


Mernah alishangaa sana kupata ujumbe ule wa meseji alichofanya alitafta namba ya Monica kwenye simu yake akaingiza katika program ya (WAS) akatafta hiyo simu ilipo kwa kutumia utaalamu wake na kufanikiwa kujua sehemu ilipo akatoka mbio kuelekea huko na kweli simu ilimuelekeza sehemu yenyewe bila kukosa,

*”sielewi hapa katikati kuna nini kinachoendelea huyu Skola anataka kuniuwa Mimi au Monica? Kwanini Monica ndiye atekwe? Hapa kuna fumbo na kulifumbua linahitaji maneno ya Skola, au nilisikia vibaya anayetaka kuuliwa ni Monica? Inawezekana ni Monica siyo mimi ila hata hivyo inabidi mimsaidie”*

Mernah alizidi kusonga mbele kuelekea katika kichaka cha miwa ambapo anaamini kuwa ndipo alipotekewa Monica,
Akiwa mbio mbio alipofika karibia na sehemu ile alifikilia cha kufanya,

*nisije kuwa nimewekewa mtego hapa inabidi nijiongezee acha nizunguuke nipite upande wa bwawani*

Mawazo yake yalikuwa mazuri sana kwani huwezi kujua ya binaadamu na kawaida unapokwenda katika matukio kama hayo inabidi ujiongeze sana uwezo wa kufikilia uwongezeke ili uweze kulitatuwa tatizo,

…………………
Upande wa pili Skola alirudi gheto alipoingia alijuwa kuwa mernah alirudi gheto kwani alivyopaacha sivyo alivyopakuta,

*huyu mbwa mbona alirudi mapema alikuja kufanya nini wakati mda huu inatakiwa awe kwenye kipindi?*

Skola alichukua simu yake ila alipoingalia alibaini mernah aliigusa kwani aliikuta upande wa meseji ila kwa bahati mbaya kwake na kwa bahati nzuri ya Mernah meseji ile iliyotoka kwa Monica ilikuwa haimo mernah alikumbuka kuifuta katika simu yake,

*huyu mbwa alikuwa anatafta nini kweli kwenye simu yangu? Leo atanieleza asite kunipanda kichwani kabisa*

………………….
Hali ilikuwa tete kabisa kwa upande wa Monica kwani God alipokuwa amefikia alikuwa anapampu mashine ndani uke kwa kutumia nguvu sana ili hali alijuwa Monica ni bikira,

“Maa….maaaa…… Nakufa mwanao huku….ayiweeee….ohhhh…….,

Monica alikuwa akilia kilio kikubwa ila hakuna hata aliyesikia kilio chake zaidi ya miwa na miti ya mikaritusi na God aliyemsikia ila akazidi kuchomeka utazani anachomeka mti kwenye shimo,

” God unaniumizaaa….ayiweee…… God unaniumizaa….uwiiii…….,”

Monica alilamika sana ila hakuwa na msaada wowote ule kwani alipogeuza macho kusini aliona miwa alipogeuza kaskazini aliona mikaritusi akajuwa basi kifo kiko mlangoni kwani mtalimbo wa God ulizidi kuwa mwiba katika uke wake,

Ulikuwa ukichokonoa ndani ukipanda juu kama anautoa alikuwa anahisi kama uke unachomoka,

“God nakufaaa……aaaa…..nakufaaa….. Ayiweee….. nahisi motooo…..motoooo…..oooo….,”

Sauti ya Monica ilikuwa inatia huruma ila ndiyo hivyo tena msaada ulikuwa haupo,
God akiwa bado juu ya kifua cha Monica alivuta kabegi kake akatoa soda ya chupa aina ya cocacola akaisogeza karibu yake kisha akaendekea kupampu mashine,

………………..
Upande wa pili Mernah alifika kwenye maji akavua viatu kisha akaanza kuvuka ili afike upande wa pili alipo Monica.

Mernah akiwa anazidi kusogea eneo la tukio upande wa pili God alimfunga mikono na kamba Monica kisha akachukua ile chupa ya soda ikiwa na soda kwa lengo la kuizamisha ukeni kwa Monica.

ITAENDELEA

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.