Advertisement Scroll To Keep Reading
Darasa Huru

MAMBO YANAYOPELEKEA BIASHARA NYINGI KUFA

Advertisement Scroll To Keep Reading

1. Haikulenga kutatua tatizo maalumu.
Imeanzishwa sababu muhusika ameipenda ameona anaiweza ila hakukuwa na soko linaloihitaji, inawezekana kuna wanaoifanya vizuri zaidi au kuna kuna mbadala wake tofauti.

2. Bidhaa zipo chini ya kiwango
Inaweza kuwa inahitajika sana ila ukaipekeka kwa wateja ikiwa chini ya kiwango kinachotakiwa. Mteja anapolipia bidhaa anataka ikidhi mahitaji yake na matazamio yake nje ya hapo hawezi kurudi tena.

Advertisement Scroll To Keep Reading

3. Kuzindua wakati usio sahihi
Kuna biashara ambazo muda sahihi ni muhimu sana. Mfano anataka kuuza vifaa vya shule, muda muafaka sio wanapokaribia kufunga shule bali kufungua. Ukitaka biashara mpya ijulikane kwa urahisi izindue katika muda sahihi.

4. Kutokuthamini wateja
Watu wanasahau kuwa mteja ndio anakuweka sokoni. Kupuuzia malalamiko, ushauri na mawazo ya wateja na kuwafanya wajisikie hawahitajiki kutasababisha madhara kwenye biashara yako. Lazima wateja wathaminiwe.

Related Articles

5. Upangaji mbaya wa bei
Bei zinatakiwa kupangwa kutokana na gharama za uendeshaji na faida. Unapoweka bei juu sana sababu gharama zako zipo juu au chini sana kuliko gharama zako ili uvutie wateja unajikuta haufikii malengo ya faida na hivyo bishara inashindwa kusimama.

6. Kupoteza Muelekeo
Unaanza biashara katikati unasahau ulipokuwa unaelekea unajikuta upo upo tu au umebadili mwelekeo bila mipango, lazima ushindwe kuendelea.

Advertisement Scroll To Keep Reading

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.