More
    - Advertisement -

    Marekani yaionya Afghanistan kuhusu Taliban

    -

    - Ad Keep reading below -

    Mkuu wa jeshi la Marekani, Jenerali Mark Milley amesema kuwa baada ya kuondolewa kwa askari wa Marekani kutoka Afghanistan, serikali ya Afghanistan inaweza kukabiliwa na athari mbaya kutoka kwa Taliban.

    Milley amesema kwamba vikosi vya usalama vya Afghanistan vina vifaa na mafunzo mazuri, lakini hakuweza kusema kama wako tayari kwa shambulizi linaloweza kutekelezwa la Taliban bila msaada wa kimataifa.

    - Ad Keep reading below -

    Akiashiria kwamba kuna uwezekano pia wa upatanisho wa kisiasa kati ya serikali ya Kabul na Taliban huko Afghanistan, Milley alisisitiza kwamba ikiwa hii itatokea, vita vya wenyewe kwa wenyewe vinavyohofiwa vinaweza kuzuiwa.

     

    ALSO READ  US: Egypt-born taxi driver arrested 12 years after killing 2 daughters
    - read any article below now-
    Publisher
    Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

    Latest news

    Shocking Leicester display raises serious questions about ability to handle pressure

    Leicester's top-four hoodoo returned as they collapsed in the 4-2 loss to Newcastle United.

    Postpone LG election to avoid another legal gymnastics – ex-Oyo Gov, Alao-Akala tells Makinde

    A former Governor of Oyo State, Chief Christopher Adebayo Alao-Akala, has advised the incumbent Governor, Engineer Seyi Makinde, to without wasting more time, postpone...

    Group of restaurants planning to open on June 2nd in breach of Covid restrictions

    - Advertisement -

    You might also likeRELATED
    Recommended to you

    - Advertisement -
    %d bloggers like this: