in

Masanja alivyogeuka mbogo kwa waandishi kwa kuzimiwa taa akiwaombea waache umbea (+ Video)

Leo @mkandamizajii alikuwa Mbagala katika kutoa misaada kwa akina mama ntilie hasa vifaa vya kujikinga na CORONA kama Sanitizer, Barakoa, Ndoo za kunawia maji kwa kuungana na mabalozi wake ambao ni @officialshilole @goodluckgozbert na @unclejimmytz maeneo ya Mbagala kituo cha daladala.

Aliulizwa swali kuhusu kuwashauri wasanii kwani yeye ni mtumishi wa Mungu na pia ni msanii majibu yake amewashauri wasanii lakini aliwageukia wana habari na kuwapa maombi maalumu waache umbea shuhudia kilichotokea.

M&S take legal action against Aldi over Colin the Caterpillar trademark

VIDEO | Christina Shusho – Shusha Nyavu