Michezo (Swahili)

Mzalendo Halisi: Utani wa Jadi uwe chachu ya kukuza soka letu (+VIDEO)

”Natamani sana msimu unaokuja wa Michuano ya Afrika Simba ikutane na Yanga Nusu Fainali, natamani timu zetu nyingi zishiriki mashindano ya CAF.”- Mzalendo Halisi

”Utani wetu wa Jadi uwe ni chachu ya kuweza kukuza soka letu kimataifa ili tuweze kujiuza zaidi na kupata kuuza wachezaji wetu, kuna achezaji tangu wapo vijana mpaka wanastaafu bado wapo hapa hapa.’

Show More

Publisher

Swahili Publisher , Publishes swahili articles in this website

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker