KIKOSI cha Yanga tayari kimerejea jijini Dar es Salaam fasta jana hiyo hiyo kikaingia kambini kwa ajili ya mechi yao ya kesho dhidi ya Geita Gold katika mfululizo wa mechi za Ligi Kuu Bara, huku Kocha Nasreddine Nabi akiwatia hasira mastraika wake, Fiston Mayele, Heritier Makambo na Yacouba Songne akitaka wafunge zaidi, huku akifichua kilichofanya wachezaji wake watepete kipindi cha pili kwenye pambano hilo waliloshinda kwa bao 1-0.

News Source link

About the Author

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ?Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

View All Articles