More
    - Advertisement -

    SMS TAMU ZA MAHABA KUMTUMIA MPENZI WAKO (LOVE SMS 2021)

    -

    - Ad Keep reading below -

    Mpenzi unawafahamu maadui wa mapenzi yetu ? Ni wale rafiki 
    zako wanaokuletea maneno ya uongo, ndugu zako 
    wanaotugombanisha na wachawi wanotuotea mabaya, 
    tujihadhari tusiwape ushindi. Mapenzi yetu yadumu daima.


           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    - Ad Keep reading below -


    Uchungu wa kifo hauna tofauti na maumivu nitakayoyapata 
    ukiniachana, mpenzi usiniache nami siko tayari kukuacha


           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    - Ad Keep reading below -

    ♥Watu wanao pendana daima hukumbukana!!! Na salamu 
    kusalimiana!!! Afya njema kutakiana!!! Huruma 
    huoneana!!! Kwenye shida husaidiana!!! Makosa 
    husameheana!!! Katika dhiki huvumiliana!!! Kila 
    jambo zur hupeana!!! Maneno mazur yaliyo jaa upendo 
    huambiana!!! Ushaur mwema hushauriana na njia 
    za mafanikio huonyeshana!!! Mbele ya madui hulindana!!!nai 
    ni mmoja katia ya wakupendao,hakika ni 
    mm wa kwanza kwanza wengine wanafata♥

        

      *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*
         

    USikimbie nyuki ukakosa asali, utamu wa samaki ni kula na 
    wali, 
    usizidishe siki akawa mkali. 
    Ni 
    mimi niliye na dhiki nakujulia tu hali. 
     

    - Ad Keep reading below -

           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Kama upendo ni tone la mvua nakutumia 
       !!!!!
       !!!!!
       !!!!!
    Kama furaha ni ua nakutumia maua
      *%*%*
             )!(
            (   )


    kama tabasamu ni sekunde nakutumia masaa
      . ’12’ .
    9   _/   3
       ‘ 
    .6. ‘
    kama maombi ni maji nakutumia bahari
    -_-_-_-_-_-
    -_-_-_-_-_-
    -_-_-_-_-_-
    kama mafanikio ni majani 
    nakutumia miti
     ,:*”*;,    ,:*”*;, 
    *;% ,,*  *; %,,*
    __)(__   __)(__ 
    kwasababu nataka uwe na furaha 
    cku zote
           

    ALSO READ  Kwanini Wanawake wanalia kilio aina Moja juu ya Mahusiano na Ndoa zao?
    ALSO READ  HIVI UNAJUA KWAMBA PENZI LA KWELI NI KIOO! UNAJUA KWANINI?

    *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

     .:””””_____.-.-._
    ( 0    .———–‘
      ‘—‘
    Tunza ufunguo huu,utautumia kufunga mwaka 2011 & 
    kufungulia 2012. Mungu alizigawa nikakuchukulia na wewe
    …………………………

            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Mapenzi ni magumu na yatabaki kuwa hivyo, lakini kumbuka 
    kuna akupendaye naye ni MIMI!.
           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Furaha ni kawaida yangu, kununa si busara kwangu, kuishi 
    nawewe vizuri ni sehemu ya Maisha yangu, 
    kukusalimia ni hulka ya Moyo wangu, Uhali gani mpenzi
           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*


    Fungua macho yako uone kopa za mahaba ninazokumwagia, 
    fungua mikono yako na upokee mapenzi yangu, 
    fungua simu yako uone ni jinsi gani ninavyokukumbuka japo 
    kwa kukutumia sms mpenzi wangu, 
    Nakutakia usiku mwema
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Utamu wako ni zaidi ya asali, ni wa asili usiohitaji 
    kuongezewa ladha ya sukari, nitaumiss endapo 
    kama ukiwa mbali “NIACHE NIKUPENDE SWEET”
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Moyo wangu umehifadhi hisia zako, nakuahidi kamwe 
    sintopunguza upendo kwako, tunza sms hii ya 
    ahadi kwenye simu yako, iwe kumbukumbu kila uisomapo! 
    “NAKUPENDA MALAIKA WANGU”
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    ALSO READ  HIVI UNAJUA KWAMBA PENZI LA KWELI NI KIOO! UNAJUA KWANINI?

    Si vibaya mimi kukusifia kwani wewe ni wangu, nivingi 
    umejaaliwa, vinavyouvutia moyo wangu, ama 
    hakika uzuri wako umedhibiti matamanio yangu “SINTOMPENDA 
    MWINGINE ZAIDI YAKO” 
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Thamani ya Mapenzi yako nikubwa kwangu, haifanani 
    nachochote kwenye huu ulimwengu, sina budi 
    kumshukuru mungu, kwa kunijaalia mpenzi mwema unaejali 
    hisia zangu, USICHOKE KUNIPENDA MPENZI
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    ALSO READ  Kwanini Wanawake wanalia kilio aina Moja juu ya Mahusiano na Ndoa zao?

    Mpenzi kila tunapokuwa chumbani huwa napenda kuwa mbunifu, 
    huwa najitahidi kuepuka udhaifu, ili 
    mapenzi yangu yasikukifu, ENDELEA KUFURAHIA MAPENZI YANGU. 
    Mchana mwema
            *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Wewe ni wapekee ninaekupenda, sifikirii kukusaliti na wala 
    sina wazo la kukutenda, nakuomba 
    tuendelee kupendana siku zote habbity wangu
             *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Mapenzi ni matamu napia yana raha, wewe hauni ishi hamu, 
    siku zote wanipa raha, wewe kwangu ni mtu 
    muhimu, unaeng’aa moyoni mwangu kama nyota ya jaha. 
    “NAKUOMBA USINIACHE MPENZI WANgu
           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    Pokea sms yangu iliyojaa utamu, nimeipamba kwa maneno 
    laini yenye ladha adimu, utamu wake ni kama 
    apple haufanani na ndimu, nimeituma kwako sms hii ikuletee 
    salamu “UHALI GANI MPENZI?”
           *°·.¸¸.°  ♥  °·.¸¸.°*

    - read any article below now-

    Latest news

    VIDEO | Harmorapa – Sina Adabu

    https://www.youtube.com/watch?v=rRqHO3YeB90 ...

    BREAKING: Policeman killed as Shiites attack Abuja residents, 49 arrested

    The Metropolitan Catholic Archbishop of Abuja Diocese, Most Rev. Ignatius Kaigama, has stated his position on the face-off between Rev. Father Ejike Mbaka and...

    Pamela Kraft, 77, Dies; Arts Magnet and Champion of Indigenous Rights

    In 2012, the NGO Committee on Spirituality, Values and Global Concerns recognized her efforts, awarding her its “Spirit of the U.N.” award.Influenced by the...
    - Advertisement -

    You might also likeRELATED
    Recommended to you

    - Advertisement -
    %d bloggers like this: