Advertisement Scroll To Keep Reading
AfricaSwahili News

Tunaenda kuijenga Yanga mpya na imara – Senzo

Advertisement Scroll To Keep Reading

OFISA Mtendaji Mkuu wa Yanga (CEO), Senzo Mazingisa, amesema wamejiandaa kufanya kazi bora na kuijenga Yanga mpya na imara kwa ajili ya kuongeza chachu ya mafanikio zaidi ili kutimiza malengo yao, ikiwemo kutwaa mataji mbalimbali.

Advertisement Scroll To Keep Reading

Senzo hivi karibuni aliteuliwa na uongozi wa timu hiyo kuwa CEO katika klabu hiyo kwa muda akitoka katika cheo cha mshauri mkuu wa masuala ya mabadiliko ya klabu hiyo.

Akizungumza na Championi Ijumaa, Senzo alisema kuwa wao kama viongozi wamejipanga kufanya kazi kubwa ndani ya Yanga kwa ushirikiano ili kufikia malengo ya timu.

“Sisi kama viongozi tumejiwekea malengo yetu ambayo mojawapo ni kuifanya Yanga ifikie katika hatua kubwa ya mafanikio kwa kufanya kazi kwa ushirikiano ili tufikie hayo malengo.

“Tumejipanga vema kabisa kuhakikisha tunaifanya kazi hii kwa uzuri kabisa na niseme tu kuwa sasa tunaenda kufanya kazi ya kuifikisha katika kilele cha mafanikio ikiwa ni pamoja na kubeba mataji ya michuano mbalimbali,” alisema kiongozi huyo.

Leo Yanga ina kibarua cha kusaka ushindi kwenye mchezo wa Ligi ya Mabingwa ikiwa ni hatua ya awali dhidi ya Rivers United mchezo unaotarajiwa kuchezwa bila ya mashabiki, Uwanja wa Mkapa.

 

Advertisement Scroll To Keep Reading

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.