Advertisement Scroll To Keep Reading
Darasa Huru

Tuwapende Mama zetu na Wake zetu Wanapitia Magumu Sana Kipindi cha uja Uzito.

Advertisement Scroll To Keep Reading

Nilikuwa nikisikia wanawake wakisema nimepata shida miez tisa kumbeba mwanangu tumboni nilikuwa sielewi vizuri taabu na shida hizo ni zipi mpk wajisifie kila dakika kila saa na kila siku. Sasa nahizi taabu na shida wanazozipata. 

Advertisement Scroll To Keep Reading

Maana mke wangu ndo kwanza mja mzito miez tisa kasoro siku chache sasa naona shida na taabu anazopata. Kulala shida kusimama kwake shida kukaa shida hakuna jema hata moja. Akilala kila anavyojaribu mara aweke mgongo chini anateseka, alale kiupande upande shida mpk namhurumia. 

Najaribu kuwaza ndivyo nilivyomtesa mamayangu hivyo nikiwa Tumboni??? Kama ndivyo kweli mama anatakiwa aheshimiwa na kupongezwa kwa uvumilivu wanaopitia mpk kutuleta duniani. 

Related Articles

Lakini kinachonifanya niwaze zaid je baada ya kuzaliwa mimi mtoto wa kwanza kama nilimtesa mama hivi ikawaje akaniletea mdogo wangu, hakukumbuka shida na taabu nilizomletea?? Daaaaah wanawake mnastahili pongezi kubwa kwa ujasiri na uvumilivu mnaopitia kipindi cha ujauzito. Japo nasikia mkienda mbele zaid kutununua kwa wauguzi na wakunga pia mnateseka zaidi 

HESHIMU NYINGI ZIWAFIKIE WANAWAKE NITAWAHESHIMU SIKU ZOTE ZA MAISHA YANGU

Advertisement Scroll To Keep Reading

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.