AfricaSwahili News

Yanga yatua salama Kigoma

 

KIKOSI cha Yanga leo Julai 22 kimewasili Kigoma kwa ajili ya maandalizi ya mwisho ya mchezo wa Kombe la Shirikisho. 

Mchezo huo unatarajiwa kuchezwa Uwanja wa Lake Tanganyika,  itakuwa ni Julai 25, saa 10:00 jioni.

Wanakutana na mtani wao wa jadi Simba ambao ni mabingwa watetezi wa taji hilo ambalo walitwaa msimu uliopita mbele ya Namungo. 

Unatarajiwa kuwa mchezo mgumu kwa pande zote mbili kwa sababu wanakutana wakiwa wametoka kunyooshana kwenye ligi.

Julai 3, ubao wa Uwanja wa Mkapa ulisoma Simba 0-1 Yanga hivyo Yanga watataka kuendelea pale walipoishia kwenye ligi na Simba wakihitaji kulipa kisasi.

Dr john Masawe

Medical Laboratory Scientist (MLS) |Dancer|Software Developer|Multitalented|??|Entrepreneur|Researcher ? Founder, CEO, Admin and Publisher Of This Website

Related Articles

Back to top button

AdBlock Detected

If you enjoy our content, Please support our site by disabling your adblocker. We depend on ad revenue to keep creating quality content for you to enjoy for free.